เนื่องในโอกาสวันมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 88 พรรษาในวันที่ 5 ธันวาคม 2558 ที่จะถึงนี้ร้านภูฟ้า ขอเชิญพสกนิกรชาวไทยทุกหมู่เหล่า รวมกันใส่เสื้อสีเหลือง ตลอดเดือนธันวาคม เพื่อแสดงพลังแห่งความจงรักภักดี และร่วมกันถวายพระพรชัยมงคลแด่พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ให้ทรงมีพระสุขภาพพลานามัยสมบูรณ์แข็งแรง มีพระชนมายุยิ่งยืนนาน ทรงพระเกษมสำราญเป็นมิ่งขวัญของประชาไทยตลอดไป /…ร้านภูฟ้า จากภูมิปัญญาแผ่นดิน สู่การทำกินที่พอเพียง
![](https://www.phufa.org/wp-content/uploads/2023/05/poloshirt-01-1024x1024-1.jpg)